นักเตะแข้งสายฟ้า

นักเตะแข้งสายฟ้า

บ้านPortalCalendarช่วยเหลือค้นหารายชื่อสมาชิกกลุ่มผู้ใช้สมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
วันและเวลา

คลิกตามหน้า

Share | 

รับสมัครผู้ทำแรงค์ประจำเว็บครับสนใจเข้ามาดูลายละเอียดได้พร้อมของกิจกรรม

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
string5530
Webmaster
Webmaster

ตัง : 100519

ตั้งหัวข้อเรื่อง: รับสมัครผู้ทำแรงค์ประจำเว็บครับสนใจเข้ามาดูลายละเอียดได้พร้อมของกิจกรรม   Tue Nov 09, 2010 2:56 pm

แบบที่ 1 ทำแบบรูปมีอนิเมใส่ไปด้วยอันนี้ผมมีหลายตัวแบบครับเลือกดูกันได้[ผลงานพวกนี้ผมเป็นคนทำเองไม่ได้ก็อปจากคนอื่นโปรดเข้าใจด้วย] ดังภาพ

แบบที่ 2 ทำแบบไม่มีอนิเม ดังภาพ

คนที่จะสมัครต้องเลือกซะอย่างนะครับใครได้รางวัล

จะได้ ของในร้านค้า 2 อย่างเลือกตามสบาย ^^
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว

รับสมัครผู้ทำแรงค์ประจำเว็บครับสนใจเข้ามาดูลายละเอียดได้พร้อมของกิจกรรม
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1